Blue Lagoon Challenge 2018 - 60 KMr



Allar upplýsingar um atburðinn eru á bluelagoonchallenge.is

Um skráningu gildir þó eftirfarandi:

til 1.mars 7.900.

til 1. maí  9.900. 

1.maí til enda skráningar 10.900



 

Þátttakendur:

Númer Nafn Félag Lið Firmalið Flokkun
1 Þórhallur Halldórsson Breiðablik 40-49 kk  
2 Rob P.M. Kamsma Breiðablik 30-39 kk  
3 Sæþór Ólafsson Breiðablik 40-49 kk  
4 Steingerður Sigtryggsdóttir FÍ-Landvættir Landvættir 40-49 kvk  
5 Melkorka Ólafsdóttir 30-39 kvk  
6 Brynjar Gunnlaugsson FÍ-Landvættir FÍ-Landvættir 40-49 kk  
7 Ásgeir Baldur Böðvarsson FIMMAN HjólafJélag #5 Efla 50-59 kk  
8 Hjördís Arnardóttir VSÓ VSÓ 50-59 kvk  
9 Birgir Hákon Valdimarsson Víkingur 40-49 kk  
10 Matthías Guðmundsson Tindur 40-49 kk  
11 Steinunn Sveinsdóttir 50-59 kvk  
12 Hrefna Guðmundsdóttir Breiðablik 50-59 kvk  
13 Birna Guðmundsdóttir 50-59 kvk  
14 Guðrún Björg Elíasdóttir 40-49 kvk  
15 Arnar Þór Björgvinsson 40-49 kk  
16 LINDA Pehrsson 40-49 kvk  
17 Ásgeir Þór Björgvinsson 40-49 kk  
18 Róbert Beck 40-49 kk  
19 Fríða Björk Bragadóttir 40-49 kvk  
20 Silja Þórunn Arnfinnsdóttir 40-49 kvk  
21 Steinþór Skúlason 19-29 kk  
22 Gestur Jónsson Hjólaklúbburinn Kiddi 19-29 kk  
23 Lárus Valur Kristjánsson Hjólaklúbburinn Kiddi 19-29 kk  
24 Magnus Smari Smarason Hjólreiðafélag Akureyrar 30-39 kk  
25 Ragnar H. Guðjonsson FÍ-Landvættir FÍ-Landvættir 40-49 kk  
26 Sigurður Stefánsson Tindur 40-49 kk  
27 Victor Þór Sigurðsson 40-49 kk  
28 Þórður Hjalti Þorvarðarson 40-49 kk  
29 Björn Óttarr Jónsson 40-49 kk  
30 Teitur Jónasson Ordrup Cykelklub 40-49 kk  
31 Ragnar F. Magnússon 30-39 kk  
32 Sveinn Ólafsson 50-59 kk  
33 Sigurdur Peter Hansen Team Sterki 50-59 kk  
34 Bjarmi Halldórsson 30-39 kk  
35 Daniel Sveinsson Tindur 40-49 kk  
36 Herdís Guðjónsdóttir 60+ kvk  
37 Elsa María Davíðsdóttir Breiðablik 40-49 kvk  
38 Þórhildur Ólöf Helgadóttir Breiðablik Landvættir 40-49 kvk  
39 Díana Harpa Ríkarðsdóttir Haukar Skokkhópur Hauka 40-49 kvk  
40 Þorsteinn Gíslason Bjartur 40-49 kk  
41 Valur Rafn Bjartur 40-49 kk  
42 Guðmundur Þorgrimsson 40-49 kk  
43 Valentina Griffin 30-39 kvk  
44 Sigurrós Hallgrímsdóttir Hjólreiðadeild Breiðabliks 40-49 kvk  
45 Margeir Sæbjörnsson Breiðablik 40-49 kk  
46 Rannveig Hafberg 50-59 kvk  
47 Ólafur Bjarki Ágústsson Tindur - Kría Specialized 30-39 kk  
48 Guðmundur Ólafsson 40-49 kk  
49 Sigurður Anton Ólafsson Team Wilcox 40-49 kk  
50 Magni Þór Samsonarson Bjartur 40-49 kk  
51 Ólafur Ægisson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
52 Bergþór Jóhannsson Hjólreiðafélagið Bjartur 40-49 kk  
53 Steinunn Jónsdóttir 50-59 kvk  
54 Guðmundur H.S.Guðmundsson 50-59 kk  
55 Gretar Þór Sæþórsson Fjallabræður 40-49 kk  
56 Jóhanna Rósa Ágústsdóttir Stiffurnar Stiffurnar 40-49 kvk  
57 Hildur Rut Björnsdóttir 30-39 kvk  
58 Júlíana Jónsdóttir Skokkhópur Hauka 30-39 kvk  
59 Ólafur Thorarensen 50-59 kk  
60 Hákon Örn Hákonarson Breiðablik 50-59 kk  
61 Vilborg Þórsdóttir Haukar 50-59 kvk  
62 Pétur Guðmundsson 50-59 kk  
63 Sigrún S.Kolsöe 50-59 kvk  
64 Egill Thorsteinsson HFA 40-49 kk  
65 Sólveig Ragnarsdóttir Breiðablik 40-49 kvk  
66 Þorsteinn Hallgrímsson Víkingur 40-49 kk  
67 Ari Geir Emilsson 50-59 kk  
68 Arngrímur Magnússon The Brown Note 40-49 kk  
69 Árdís Ármannsdóttir FH-hlaupahópur 40-49 kvk  
70 Stephen Gale 50-59 kk  
71 Stefán Georgsson Haukar 40-49 kk  
72 Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir 60+ kvk  
73 Stefan Guðjónsson 40-49 kk  
74 Magnús Gunnarsson Bergrisarnir 50-59 kk  
75 Sigurjón Eiðsson Bergrisarnir 40-49 kk  
76 Ketill Ketilsson Bergrisarnir 30-39 kk  
77 Stefán Örn Magnússon Tindur Bergrisarnirn 40-49 kk  
78 Jón Ágúst Gunnlaugsson Breiðablik 50-59 kk  
79 Hákon Jónsson Breiðablik 30-39 kk  
80 María Benediktsdóttir 30-39 kk  
81 Jón Ingi Sveinbjörnsson Breiðablik 30-39 kk  
82 Sigmundur Traustason 40-49 kk  
83 Ida Jensdóttir 40-49 kvk  
84 Þorsteinn Lárusson Hjólreiðafélagið Bjartur 40-49 kk  
85 Steina Steinarsdóttir Víkingur 50-59 kvk  
86 Ásgeir Örn Rúnarsson Víkingur 50-59 kk  
87 Stefán Þór Þórsson 30-39 kk  
88 Arnar Gauti Reynisson 30-39 kk  
89 Eirikur Ingi Jóhannsson HFR Hjóla Eiki 40-49 kk  
90 Kristján Þór Jónsson 40-49 kk  
91 Guðni Dagur 40-49 kk  
92 Svavar 50-59 kk  
93 Ester Rut Unnsteinsdóttir 50-59 kvk  
94 Þórir Sigurhansson 50-59 kk  
95 Unnsteinn Jónsson HFA Team bjarg 50-59 kk  
96 Tryggvi Unnsteinsson HFA Team bjarg 19-29 kk  
97 Hjörvar Jóhannesson HFA 30-39 kk  
98 Gunnar Egill Sigurðsson 30-39 kk  
99 Ólafur Örn Ólafsson Ægir 3 40-49 kk  
100 Brynja Guðmundsdóttir Bjartur 50-59 kvk  
101 Eiríkur Kristinsson LÝSI LÝSI 40-49 kk  
102 Ingvar Linnet 30-39 kk  
103 Viggó Ingimar Jónasson 30-39 kk  
104 Anna Jakobína Hinriksdóttir Gestur og gellurnar 50-59 kvk  
105 Hrafnhildur Sörensen Gestur og gellurnar 50-59 kvk  
106 Rúnar Andrew Jónsson FIMMAN HjólafJélag #5 Origo 50-59 kk  
107 Ómar Ingi Bragason 50-59 kk  
108 Kjartan Friðriksson 40-49 kk  
109 Guðrún Jóhanna Georgsdóttir 40-49 kvk  
110 Runólfur Geir Benediktsson 40-49 kk  
111 Margrét Halldórsdóttir Gestur og gellurnar 40-49 kvk  
112 Gudmundur Jensson Cf rvk 40-49 kk  
113 Tomasz W. Nowak 19-29 kk  
114 Jón Ævar Pálmason 40-49 kk  
115 Gestur Ívar Elíasson Gestur og gellurnar 50-59 kk  
116 Axel Örn Ársælsson 40-49 kk  
117 Jóhannes Hermannsson 50-59 kk  
118 Einar Ágúst Yngvason Riddarar Rósu/ÞrírVest 50-59 kk  
119 Atli Steinn Sveinbjornsson 3SH 30-39 kk  
120 Sóley Erla Ingólfsdóttir Hjólaþjálfun 40-49 kvk  
121 Sigurjón Svavarsson 30-39 kk  
122 Stefán Hlynur Karlsson 19-29 kk  
123 Jón Birgir Gunnarsson 40-49 kk  
124 Ragnar Páll Árnason 40-49 kk  
125 Eyjólfur Ari Bjarnason 40-49 kk  
126 Arnar Grétarsson 40-49 kk  
127 Brynhildur Georgsdóttir Ægir Þríþraut 50-59 kvk  
128 Örvar Kristínar Jónsson 40-49 kk  
129 Guðmundur Siemsen Sigurðarson 19-29 kk  
130 Páll Már Pálsson Haukar Skokkhópur Hauka 50-59 kk  
131 Guðrún Ásta Árnadóttir Haukar Skokkhópur Hauka 40-49 kvk  
132 Bjarki Sigurjonsson 19-29 kk  
133 Ægir Emilsson 3N 40-49 kk  
134 Gunnar Sverrir Ásgeirsson 50-59 kk  
135 Julius Geir Gunnlaugsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
136 Íris Georgsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
137 Hróðmar 30-39 kk  
138 Ásta Sigurjónsdóttir 50-59 kvk  
139 Sigurbjorn Gestsson 50-59 kk  
140 Birgir Rafn Reynisson 30-39 kk  
141 Jón Otti Jónsson 50-59 kk  
142 Elvar Þór Ólafsson 3N 40-49 kk  
143 Brynjar Hafþórsson 40-49 kk  
144 Kristján Bárðarson 50-59 kk  
145 Halla Larusdottir FÍ-Landvættir (5 members - FULL) 40-49 kvk  
146 Karl Baldvinsson Reiðhjólabændur 50-59 kk  
147 Ragnheiður Stefánsdóttir FÍ-Landvættir - Elíturnar 50-59 kvk  
148 Trausti Valdimarsson Ægir3 60+ kk  
149 Guðlaugur Stefán Egilsson Bjartur 40-49 kk  
150 Vigdís Beck Gærurnar 50-59 kvk  
151 Eyrún Sara Helgadóttir 30-39 kvk  
152 Jóhann Friðriksson #ÞEHLEB 40-49 kk  
153 Brynja Stefánsdóttir Ægir Þríþraut / HFR Ægir3 40-49 kvk  
154 Pétur Geir Kristjánsson #ÞEHLEB 40-49 kk  
155 Úlfar Linnet Bjartur 30-39 kk  
156 Sigríður Kristinsdóttir Ljósleiðir ehf 50-59 kvk  
157 Halldór Bárðarson Ljósleiðir ehf 50-59 kk  
158 Valur Valsson Bjartur 40-49 kk  
159 Kristján Markús Bragason Íslandsbanki Firmalið 40-49 kk  
160 Gunnar Sigurðsson 40-49 kk  
161 Jónína Waagfjörð 60+ kvk  
162 Jóhanna Waagfjörd 60+ kvk  
163 Egill Reynisson Bjartur 50-59 kk  
164 Andrea Klara Hauksdóttir 3N 50-59 kvk  
165 Gunnar Jóhannesson 3N 50-59 kk  
166 Margrét Blöndal 3N 40-49 kvk  
167 Þórður Kristleifsson 40-49 kk  
168 Hannes J Hafstein 40-49 kk  
169 Þóra Björk Eysteinsdóttir 40-49 kvk  
170 Erlendur Eiríksson 40-49 kk  
171 Ingþór Kristjánsson Bjartur 40-49 kk  
172 Bjarni Arnarson 50-59 kk  
173 Steinar Sævarsson ÍA Rafstöðin 40-49 kk  
174 Sveinung Eidem ÍA Rafstöðin 30-39 kk  
175 Sveinn Símonarson 3SH KLETTUR 50-59 kk  
176 Helga Gardarsdóttir Hansínur Hansínur 40-49 kk  
177 Guðbergur Ingi Ástvaldsson 19-29 kk  
178 Þorsteinn Gíslason ia Rafstöðin 30-39 kk  
179 Dagbjört Ágústa H. Diego 30-39 kvk  
180 Ólafur Einarsson Boot Camp 19-29 kk  
181 Nikulás Árni Sigfússon Geirmundur 30-39 kk  
182 Hafsteinn Gudmundsson Advania Firmalið 40-49 kk  
183 Skúli 40-49 kk  
184 Guðni Ásgeirsson VSÓ 30-39 kk  
185 Sveinn Rúnarsson 50-59 kk  
186 Atli Jósefsson 40-49 kk  
187 Sólveig Þrastardóttir 30-39 kvk  
188 Sveinn Logi Guðmannsson 50-59 kk  
189 Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur Origo 30-39 kk  
190 Ragnar Þórhallsson 40-49 kk  
191 Agnes Viðarsdottir 50-59 kvk  
192 Kristrún Runólfsdótti 50-59 kvk  
193 Gísli Ólafsson Bjartur Bjartur I 50-59 kk  
194 Ingi Þór Oddsson 50-59 kk  
195 Ragnar F. Valsson Víkingur 40-49 kk  
196 Ingvar Júlíus Tryggvason Bjartur Origo 40-49 kk  
197 Björgvin Þórðarson 30-39 kk  
198 Frímann Grímsson 3N 60+ kk  
199 Árni Eyfjörð Ragnarsson 40-49 kk  
200 Benedikt Jónsson HFR 40-49 kk  
201 Hrönn Jónsdóttir 30-39 kvk  
202 Steindor Eiriksson HFR 40-49 kk  
203 Arnþór Gústavsson Tindur 30-39 kk  
204 Valerie Maier 3SH 40-49 kvk  
205 Arnar Sigurbjörnsson Team One Team One 40-49 kk  
206 Ingvar H. Ragnarsson 40-49 kk  
207 Lúðvík Örn Árnason Ægir3/HFMos Team One 40-49 kk  
208 Ari Hermann Oddsson Ægir 3 Team One 40-49 kk  
209 Ómar þór Sigvaldason Tindur Team One 30-39 kk  
210 Hafdís Sigurðardóttir HFA 19-29 kvk  
211 Haraldur Örn Hansen HFA 40-49 kk  
212 Hallgrímur Örn Arngrímsson 40-49 kk  
213 Svanur Danielsson Tindur 30-39 kk  
214 Harpa Gústavsdóttir 30-39 kvk  
215 Lárus Helgi Lárusson 40-49 kk  
216 Eyrún Linnet Bjartur 30-39 kvk  
217 Anette Schou HFR 50-59 kvk  
218 Matthías Schou Matthíasson HFR 18 og yngri kk  
219 Óskar Páll Þorgilsson HFR Askja 40-49 kk  
220 Gnýr Guðmundsson Bjartur 40-49 kk  
221 Haukur Arngrímsson 30-39 kk  
222 Páll Gunnlaugsson 30-39 kk  
223 Gunnar Valdimarsson 40-49 kk  
224 Julius Johannsson HFR 40-49 kk  
225 Ingvi Júlíus Ingvason Breiðablik 50-59 kk  
226 Arna Alfreðsdóttir Breiðablik 50-59 kvk  
227 Guðmundur Þór Birgisson 40-49 kk  
228 Róland Ríkharður Assier 60+ kk  
229 Halla Jónsdóttir HFR 30-39 kvk  
230 Ásberg Konráð Ingólfsson HFR VSÓ 40-49 kk  
231 Sigurjòn Haraldsson Víkingur Vìkingur 60+ kk  
232 Bjarney Kristinsdóttir Bjartur Glitvellir 33 18 og yngri kvk  
233 Kristinn Samsonarson Bjartur Glitvellir 33 50-59 kk  
234 Guðberg Björnsson Lauf 30-39 kk  
235 Víðir Sigurðsson 40-49 kk  
236 Halla Haraldsdóttir 50-59 kvk  
237 Ásdís Guðjónsdóttir HFR 50-59 kvk  
238 Þórir Már Ingólfsson HFR 19-29 kk  
239 Karen A. Jónsdóttir KORTA FUN 30-39 kvk  
240 Sveinbjörn Guðlaugsson KORTA ÞON 19-29 kk  
241 Stefán Þórðarson 40-49 kk  
242 Markús Sveinn Markússon 60+ kk  
243 Alexander Þ. Guðmundsson KORTA FUN 50-59 kk  
244 Gústaf Guðmundsson KORTA ÞON 40-49 kk  
245 Ásmundur Ísak Jónsson BC 50-59 kk  
246 Guðmundur Þórður Guðmundsson NoGo NoGo 50-59 kk  
247 Bjartur Máni Sigurðsson 40-49 kk  
248 Aðalbjörg E Halldórsdóttir FÍ Landvættir 50-59 kvk  
249 Arnór Barkarson HFR 40-49 kk  
250 Kevin Freyr Leósson KORTA ÞON 19-29 kk  
251 Arnar Már Loftsson Tindur 30-39 kk  
252 Birkir Snær Ingvason Tindur 19-29 kk  
253 Tumi Snær Gíslason KORTA ÞON 19-29 kk  
254 Svanur Már scehving 3N 40-49 kk  
255 Brynja Hafsteinsdóttir 3N 40-49 kvk  
256 Steinar Þór Smári HFR 18 og yngri kk  
257 Bjarki Þór Runólfsson 30-39 kk  
258 Agnes Linnet 19-29 kvk  
259 Jón Margeir Sverrisson HFR 19-29 kk  
260 Málfríður Guðmundsdóttir HFR 40-49 kvk  
261 Steinþóra Þórisdóttir Breiðablik Isadore 40-49 kvk  
262 ari konráðsson Spaðar 50-59 kk  
263 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik Breiðablik 40-49 kvk  
264 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir HFR HFR 40-49 kvk  
265 Ragnar Ólafur Ragnarsson HFR 50-59 kk  
266 Hinrik Jóhannsson HFR 40-49 kk  
267 Anna Kristín Pétursdóttir HFR 40-49 kvk  
268 Tómas Rúnarsson 30-39 kk  
269 Bjarni Óli Haraldsson Breiðablik Breiðablik 50-59 kk  
270 Guðfinna Kristófersdóttir 50-59 kvk  
271 Guðný Einarsdóttir 40-49 kvk  
272 Þórhildur Guðmundsdóttir 40-49 kvk  
273 rodrigo ramos Sabre 30-39 kk  
274 Norbert Szucs 30-39 kk  
275 Sigurður Böðvarsson KORTA FUN 50-59 kk  
276 Árni Þór Ómarsson 40-49 kk  
277 Guðjón Helgi Guðmundsson 40-49 kk  
278 Jóhann Örn Thorarensen Þríþrautarfélag Breiðablik 19-29 kk  
279 Hjörtur Þór Steindórsson Powerhouze 40-49 kk  
280 Einar Geir Jonsson 40-49 kk  
281 Örn þór Alfreðsson 50-59 kk  
282 jóhann Thorarensen Bjartur 50-59 kk  
283 Hrefna Lind Ásgeirsdóttir 30-39 kvk  
284 Helga Sigríður Úlfarsdóttir 30-39 kvk  
285 Tryggvi Jónsson 30-39 kk  
286 Brynja Helgadóttir 50-59 kvk  
287 Arnar Hafsteinn Viðarsson 19-29 kk  
288 Áslaug I Sveinbjarnardóttir 40-49 kvk  
289 Diljá Helgadóttir 30-39 kvk  
290 Helgi Reynir Árnason 30-39 kk  
291 Herborg Eiríksdóttir 40-49 kvk  
292 Guðbjörg Rós Haraldsdóttir 60+ kvk  
293 Rúnar Jónsson 60+ kk  
294 Símon Guðnason Bjartur 30-39 kk  
295 Pétur Kristjánsson 30-39 kk  
296 Bergþór Jónsson FÍ - Landvættir 50-59 kk  
297 Sigríður Másdóttir Landvættir 40-49 kvk  
298 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir FÍ - Landvættir 40-49 kvk  
299 Hildur Margrét Nielsen Elítan / FÍ Landvættir 30-39 kvk  
300 Anna Þórdís Rafnsdóttir FÍ-Landvættir FÍ-Landvættir (5 members - FULL) 30-39 kvk  
301 Freydís Heba Konráðsdóttir HFA 30-39 kvk  
302 Hörður Elís Finnbogason HFA 30-39 kk  
303 Stefan Akason Tindur 40-49 kk  
304 Guðni FÍ-Landvættir 30-39 kk  
305 Ingvi Jónasson Breiðablik 40-49 kk  
306 Þorsteinn Jóhannsson KomaSo 40-49 kk  
307 Sigurður Axel Sveinsson 30-39 kk  
309 Ágústa Hlín Gústafsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
310 Andrea Sigurðardóttir FÍ-Landvættir 30-39 kvk  
311 Anna Dóra Sæþórsdóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
312 Arna Hansen FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
313 Arna Torfadóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
314 Arndís Björnsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
315 Ásgeir Thoroddsen FÍ-Landvættir 40-49 kk  
316 Berglind Björg Harðardóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
317 Birgir Þór Jósafatsson FÍ-Landvættir 60+ kk  
318 Bóel Hjarta FÍ-Landvættir 40-49 kk  
319 Brynja Birgisdóttir FÍ-Landvættir 30-39 kk  
320 Brynhildur Ólafsdóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
321 Bylgja Kærnested FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
322 Daníel Örn Árnason FÍ-Landvættir 40-49 kk  
323 Halldóra Rannveig Blöndal FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
324 Elín Hjálmsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
325 Erla Kristinsdóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
326 Garðar Þorvarðsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
327 Gerður Steinþórsdóttir FÍ-Landvættir 60+ kvk  
328 Grétar Mar Steinarsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
329 Guðmundur Ásgeir Björnsson FÍ-Landvættir 50-59 kk  
330 Gunnar Torfason FÍ-Landvættir 40-49 kk  
331 Gunnhildur Jónsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
332 Halla Fróðadóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
333 Harpa Georgsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
334 Haukur Ingason FÍ-Landvættir 60+ kk  
335 Helga S. Sveinbjörnsdóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
336 Helgi Jóhannesson FÍ-Landvættir 50-59 kk  
337 Hildur Ýr Viðarsdóttir FÍ-Landvættir 30-39 kvk  
338 Hildur Kristín Einarsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
339 Hilmar Már Aðalsteinsson FÍ-Landvættir 50-59 kk  
340 Hjálmar Þorsteinsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
341 Hlynur Björgvinsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
342 Hulda Bjarnadóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
343 Hulda Steingrímsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
344 Ída Braga Ómarsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
345 Inga Margrét Friðriksdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
346 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
347 Íris Ösp Björnsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
348 Jón Ásgeir H Þorvaldsson FÍ-Landvættir 19-29 kk  
349 Kjartan Long FÍ-Landvættir 40-49 kk  
350 Páll Ásgeir Ásgeirsson FÍ-Landvættir 60+ kk  
351 Marín Ásmundsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kk  
352 Örn Tryggvi Johnsen FÍ-Landvættir 50-59 kk  
353 Örn Arnar Sólmundsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
354 Anna Svavarsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
355 Róbert Marshall FÍ-Landvættir 40-49 kk  
356 Sigurður Ingi Ragnarsson 40-49 kk  
357 Rúna Gizurarson FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
358 Sæunn Gísladóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
359 Sandra Sif Morthens FÍ-Landvættir 30-39 kvk  
360 Sigríður Sveinsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
361 Sigrún Sveinbjörnsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
362 Sigrún Hallgrímsdóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
363 Rúnar Bragason FÍ-Landvættir 40-49 kk  
364 Steingerður Ólafsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
365 Sylvía Reynisdóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
366 Thelma Sigurðardóttir FÍ-Landvættir 50-59 kvk  
367 Þórarinn Ólafsson FÍ-Landvættir 40-49 kk  
368 Þórdís Katrín Þorsteinsdóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
369 Unnur Árnadóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
370 Arnar Felix Einarsson 30-39 kk  
371 Ingvar Ómarsson Breiðablik Novator - Kría 19-29 kk  
372 Guðrún Guðjónsdóttir 40-49 kvk  
373 Kjartan St. Egilson 50-59 kk  
374 Hjörtur Benjamín Halldórsson 19-29 kk  
375 Guðni Bjarnar Guðmundsson Team Solano 30-39 kk  
376 Kristín Vala Einarsdóttir 19-29 kvk  
377 Guðmundur Jón Tómasson Afturelding 40-49 kk  
378 Óskar Ólafur Arason 40-49 kk  
379 Holmfridur Sigurdardottir Víkingur Vìkingur 40-49 kvk  
380 Gunnar Þórarinsson Víkingur 60+ kk  
381 Bára Ósk Einarsdóttir 30-39 kvk  
382 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 40-49 kk  
383 Andri Guðmundsson Team Solano 19-29 kk  
384 Guðmundur Bj. Guðmundsson HFA Team bjarg 50-59 kk  
385 Elín Gísladóttir 40-49 kvk  
386 Sigurjón Hólm Magnússon 40-49 kk  
387 Hjörtur Gunnlaugsson 40-49 kk  
388 Einar Rafn Guðmundsson 40-49 kk  
389 Brynjar Þór Þorsteinsson 40-49 kk  
390 Ásgeir Thoroddsen FI Landvættir FI Carbon Tigers 40-49 kk  
391 Gunnar páll leifsson 40-49 kk  
392 Halldór B. Hreinsson 3SH 50-59 kk  
393 Reynir Magnússon 50-59 kk  
394 Bjarney Kristrún Haraldsdóttir 30-39 kvk  
395 Garðar Ólafsson 50-59 kk  
396 Ingvar Gudjonsson 40-49 kk  
397 Óskar Ingi Magnússon 30-39 kk  
398 Viktor Páll Svavarsson 19-29 kk  
399 Pall Olafsson 40-49 kk  
400 Hannes Freyr Guðmundsson 40-49 kk  
401 Eyjólfur Örn Snjólfsson 40-49 kk  
402 Oddur Valur Þórarinsson Breiðablik 50-59 kk  
403 Valur Marteinsson Vikingur 50-59 kk  
404 Helgi Gústafsson HFR 60+ kk  
405 Berglind Berndsen Stiffurnar 40-49 kvk  
406 Hrönn Jörundsdóttir Tindur. Tindur WMN 40-49 kvk  
407 Lárus Hjartarson 30-39 kk  
408 Matthías Hálfdánarson 30-39 kk  
409 Gylfi Örn Gylfason 3SH Team Segna Firmalið 40-49 kk  
410 Hjalti Erdmann Sveinsson Team Segna Firmalið 40-49 kk  
411 Egill Valur Hafsteinsson Team Segna Firmalið 19-29 kk  
412 Leó Kristberg Einarsson Pure Grit Iceland 30-39 kk  
413 Katrin Kristjansdottir 19-29 kvk  
414 Ester Osk Traustadottir LÝSI 40-49 kvk  
415 Haraldur Halldór Guðbrandsson LÝSI 50-59 kk  
416 Kim Leunbach 60+ kk  
417 Sigríður Dögg Auðunsdóttir Hjólaþjálfun Hjólaþjálfun 40-49 kvk  
418 Kristján Þorvaldsson 40-49 kk  
419 Anthony John Mills 40-49 kk  
420 Oddur Ingason Hjólaþjálfun 50-59 kk  
421 Almar Guðmundsson 40-49 kk  
422 Heimir Erlingsson Stjarnan 40-49 kk  
423 Arnar Jónsson Stjarnan 40-49 kk  
424 Bragi Hreinn Þorsteinsson Team One Team One 40-49 kk  
425 Marinó Guðmundsson 50-59 kk  
426 Einar Sturla Möinichen Skytturnar 40-49 kk  
427 Sigrún Ósk Sigurðardóttir 60+ kvk  
428 Trausti Árnason 40-49 kk  
429 Loftur St. Loftsson Stjarnan 50-59 kk  
430 Jónas Thor Björnsson MTBX.DK MTBX.DK 40-49 kk  
431 Axel Johannsson 40-49 kk  
432 Brynjar Örn Bjarkason UMFG UMFG 19-29 kk  
433 Guðmundur Gíslason 40-49 kk  
434 Bjarni Örn Kærnested Skytturnar 40-49 kk  
435 Hörður Guðmundsson Ægir Þríþraut 40-49 kk  
436 Njörður Lúðvíksson Össur Firmalið 40-49 kk  
437 Reynir Bergsson Össur Firmalið 40-49 kk  
438 Sveinn Sölvason Össur Firmalið 40-49 kk  
439 Halldór Einarsson Össur Firmalið 19-29 kk  
440 Bjarki Bjarnason HFR Össur 1 Firmalið 30-39 kk  
441 Georg Vilhjálmsson HFR Össur 1 Firmalið 40-49 kk  
442 Einar Hreinsson HFR Össur 1 Firmalið 40-49 kk  
443 Stefán Örn Jónsson HFR Össur 1 Firmalið 30-39 kk  
444 Ástmundur HFR Össur 1 Firmalið 40-49 kk  
445 Birgir Haraldsson Össur Firmalið 40-49 kk  
446 Halldór Albertsson Össur 2 Firmalið 30-39 kk  
447 María Guðrún Sveinbjörnsdóttir Össur 3 Firmalið 30-39 kvk  
448 Örn Ingi Jónsson Össur 2 Firmalið 50-59 kk  
449 Gísli H. Bjarnason Össur 2 Firmalið 40-49 kk  
450 Dagrún Árnadóttir Össur 3 Firmalið 40-49 kvk  
451 Stefán Baldur Árnason Össur 2 Firmalið 40-49 kk  
452 Rakel Jóhannsdóttir Össur 3 Firmalið 40-49 kvk  
453 Hildur Inga Þorsteinsdóttir Össur 3 Firmalið 30-39 kvk  
454 Anna Guðmundsdóttir Össur 3 Firmalið 30-39 kvk  
455 Óscar Valencia Össur 4 Firmalið 40-49 kk  
456 Jeromi Nijnan Össur 4 Firmalið 30-39 kk  
457 Daniel Gunz Össur 4 Firmalið 40-49 kk  
458 Grettir Yngvason HFR Össur 4 Firmalið 40-49 kk  
459 David Langlois Össur 4 Firmalið 40-49 kk  
460 Gauti Stefánsson Össur 5 Firmalið 40-49 kk  
461 Árni Einarsson Össur 5 Firmalið 40-49 kk  
462 Stefán Páll Sigurþórsson Össur 5 Firmalið 30-39 kk  
463 Elmar Hauksson HFR Össur 5 Firmalið 40-49 kk  
464 Birgir Birgisson Össur 5 Firmalið 40-49 kk  
465 Friðrik Ólafsson 40-49 kk  
466 Linda Sigurbjörnsdóttir 30-39 kk  
467 Daði Auðunsson Advania Firmalið 30-39 kk  
468 Helgi Þór Einarsson 40-49 kk  
469 Sigríður Eysteinsdóttir 50-59 kvk  
470 Þóra Katrín Gunnarsdóttir Tindur Tindur WMN 40-49 kvk  
471 Sölvi Sig Tindur - Kría Specialized K R I A 30-39 kk  
472 Birgir Þór Harðarson 19-29 kk  
473 Tryggvi Freyr Harðarson 40-49 kk  
474 Jóhannes Páll Magnússon 19-29 kk  
475 Rúnar Pálmason HFR Hjólreiðafélag Landsbankans 40-49 kk  
476 Guðrún Símonardóttir 40-49 kvk  
477 Lárus Blöndal 40-49 kk  
478 Smári Hallmar Ragnarsson 19-29 kk  
479 Fridrik Fridriksson 40-49 kk  
480 Eirikur R. Eiriksson 40-49 kk  
481 Anna María Árnadóttir 40-49 kvk  
482 Erwin van der Werve HFA HFA 40-49 kk  
483 Guðrún Þórhalla Helgadóttir Haukar 40-49 kvk  
484 Milvin Olaer Pinoy Team 40-49 kk  
485 Sean Scongack Pinoy Team 19-29 kk  
486 Ian Munoz Pinoy Team 40-49 kk  
487 Sunna Ösp Runólfsdóttir 19-29 kvk  
488 Ívar Oddsson 19-29 kk  
489 Jón Magnús Kristjánsson 40-49 kk  
490 Helgi Þór Þórsson 5dk 5dk 40-49 kk  
491 Joel Estrada Pinoy Team 30-39 kk  
492 Ari Danielsson 40-49 kk  
493 Ingólfur Ágústsson UMFG UMFG 19-29 kk  
494 Arna Herdísardóttir Friskies Cyren 30-39 kvk  
495 Ingigerður Sæmundsdóttir 40-49 kvk  
496 Ragna Lára Ellertsdóttir Cyren 19-29 kvk  
497 Vilborg Arna Gissurardóttir Team Tindar Travel 30-39 kvk  
498 Erla Sigurlaug Sigurðardóttir Tindur. Tindur WMN 40-49 kvk  
499 Baldur G Jónsson Hjólreiðafélag Landsbankans 40-49 kk  
500 Tomasz Pawel Prokopiuk POL-IS 30-39 kk  
501 Helgi Jóhann Björgvinsson 30-39 kk  
502 Giovanni Pinoy Team 40-49 kk  
503 Magnus Bjarki Stefansson 50-59 kk  
504 Lukka Pálsdóttir 40-49 kvk  
505 Helma H Gunnarsdóttir Skokkhópur Hauka 50-59 kvk  
506 Benedikt Sigurleifsson Tindur Orbea 19-29 kk  
507 Kristján Guðbjartsson HFL Hjólreiðafélag Landsbankans 40-49 kk  
508 Guðmundur Bragason Ronja 30-39 kk  
509 Kristjan Jakobsson Tindur 40-49 kk  
510 Elmar Ari Jonsson Tindur 30-39 kk  
511 Svana Gísaldóttir 40-49 kvk  
512 Þorvarður Lárusson 40-49 kk  
513 Jenný Rut Ragnarsdóttir 40-49 kvk  
514 Þóra Eggertsdóttir 30-39 kvk  
515 Ásgeir Jóhannsson 40-49 kk  
516 Þórhallur Vigfússon Víkingur 50-59 kk  
517 emil thor gudmundsson Tindur Kría 30-39 kk  
518 Birna Bragadóttir FÍ-Landvættir 40-49 kvk  
519 Guðmundur Ingi Sigurleifsson 30-39 kk  
520 Rakel Steingrímsdóttir 40-49 kk  
521 Steingrímur Bersi Ellingsen 19-29 kk  
522 Bragi Þór Antoníusson 30-39 kk  
523 Karen Axelsdóttir Tindur - Örninn Trek Tindur WMN 40-49 kvk  
524 Einar Sigurðsson 40-49 kk  
525 Johann dagur svansson Fjörð folkers 40-49 kk  
526 Kjartan Þórólfsson Hjólreiðafélag Landsbankans 40-49 kk  
527 Bryndís Ösp Valsdóttir 40-49 kvk  
528 Einar Gunnar Karlsson HFR Team X-Garmin 40-49 kk  
529 Tryggvi Sigurðsson 40-49 kk  
530 Sigurjón Magnússon 50-59 kk  
531 Páll Elís HFR/Örninn SamVör Firmalið 50-59 kk  
532 Júlíana Héðinsdóttir 40-49 kvk  
533 Jón Orri Jónsson Ægir-Þríþraut Ægir3 19-29 kk  
534 Íris Marelsdóttir 50-59 kvk  
535 Árni Ingólfsson 50-59 kk  
536 Elvar Örn Reynisson Breiðablik 40-49 kk  
537 Magnús Blöndahl Sighvatsson VÍN 40-49 kk  
538 Jón Viðar Sigurgeirsson Orbea 40-49 kk  
539 Hannes Hannesson Vikingur Vìkingur 50-59 kk  
540 George Leontiev RCC 30-39 kk  
541 Rafn Heiðar Ingólfsson Haukar Skokkhópur Hauka 40-49 kk  
542 Arnar Þór Sævarsson 19-29 kk  
543 stefan sveinsson 50-59 kk  
544 sjofn sigurgisladottir 50-59 kvk  
545 Svanberg Halldórsson Hagkaup 30-39 kk  
546 Hlynur Geir Àsgeirsson Bjartur 40-49 kk  
547 Ingvar Þór Stefánsson HFR Eimskip 40-49 kk  
548 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 40-49 kk  
549 Sigurður Fáfnir Bjarnason 40-49 kk  
550 Kolbrún Sveinsdóttir 40-49 kvk  
551 Björn Þór Hallgrímsson Bjartur 30-39 kk  
552 María Guðmundsdóttir 50-59 kvk  
553 Eiríkur Baldur Þorsteinsson 40-49 kk  
554 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH Harðkjarna 19-29 kk  
555 Guðmundur Þorleifsson 3SH Team Segna Firmalið 40-49 kk  
556 Adalsteinn Finnbogason 40-49 kk  
557 Pall Liljar Gudmundsson VVVFÍ 40-49 kk  
558 Gígja Þórðardóttir 40-49 kvk  
559 Ármann Gylfason HFR 40-49 kk  
560 Stefán Haukur Erlingsson. Afturelding Team Skoda. 40-49 kk  
561 Atli Jakobsson HFR 40-49 kk  
562 Davíð Jónsson HFR 18 og yngri kk  
563 Eiríkur Jóhannsson Hjóladeild Hofmóðs 30-39 kk  
564 Eyjólfur R. Stefánsson K&P 40-49 kk  
565 Jón Björn Eysteinsson Víkingur 50-59 kk  
566 Pétur Þór Hall HFR 50-59 kk  
567 Garðar Smárason Afturelding Team Skoda 50-59 kk  
568 Erna Guðmundsdóttir 30-39 kvk  
569 Reynir Georgsson K&P 40-49 kk  
570 Dagný Ósk Halldórsdóttir K&P 40-49 kvk  
571 Auðunn Páll Sigurðsson Afturelding 40-49 kk  
572 Jón Ágústsson 50-59 kk  
573 Brynjar Guðmundsson Eimskip 40-49 kk  
574 Björn Tryggvason 60+ kk  
575 Ingibjörg Gunnarsdóttir 50-59 kvk  
576 Hlöðver Tómasson Breiðablik 40-49 kk  
577 Sigurdur Orn Gunnarsson ekkert 40-49 kk  
578 Bryndis Sigurðardottir 40-49 kvk  
579 Jón Gunnar Tynes Ólason 50-59 kk  
580 Valur Oddgeir Bjarnason Ronja 30-39 kk  
581 Vignir Hafsteinsson 30-39 kk  
582 Arthúr Vilhelm Jóhannesson 40-49 kk  
583 Þórey Vilhjálmsdóttir FÍ Landvættir 40-49 kvk  
584 Kjartan Þór Þorbjörnsson HFR 40-49 kk  
585 Valgerður Guðjónsdóttir Haukar 40-49 kvk  
586 cimarron chacon GRO Races 40-49 kvk  
587 svava jonsdottir Elítan 30-39 kvk  
588 Kjartan Helgason Elítan 30-39 kk  
589 Valgeir Bergmann Massarnir 40-49 kk  
590 Magnús Ragnarsson HFR 50-59 kk  
591 Arnar Már þórisson 40-49 kk  
592 Fridgeir Ingi Eiríksson 40-49 kk  
593 Elsa Guðrún Jónsdóttir 30-39 kvk  
594 Steinar Þorbjörnsson Breiðablik 40-49 kk  
595 Daníel Guðbjartsson 40-49 kk  
596 Örvar Aðalsteinsson UMFUS 50-59 kk  
597 Hinrik Johannesson 40-49 kk  
598 Róbert Lee Tómasosn Tindur 50-59 kk  
599 Agnes Helga Bjarnadottir Tindur 50-59 kvk  
600 Helgi Þór Arason 30-39 kk  
601 Sigurvin Ingi Árnason 19-29 kk  
602 Hjörtur Ólafsson 19-29 kk  
603 Indridi Hauksson Túttur og Tillar 40-49 kk  
604 Hildur Sólveig Ragnarsdóttir Túttur og Tillar 40-49 kvk  
605 Sólrún Ólína Sigurðardóttir Túttur og Tillar 40-49 kvk  
606 Írina Óskarsdóttir Breiðablik 40-49 kvk  
607 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR HFR - krakkaskítar 18 og yngri kvk  
608 Natalía Erla Cassata HFR HFR - krakkaskítar 18 og yngri kvk  
609 Sigurður Hansen Tindur Team Skoda 40-49 kk  
610 Inga María Hansen 50-59 kvk  
611 Inga Birna Benediktsdóttir HFR HFR - krakkaskítar 18 og yngri kvk  
612 Benedikt Skúlason HFR Lauf 30-39 kk  
613 Sæmundur Guðmundsson HFR HFR Prinsarnir 18 og yngri kk  
614 Bergsveinn Snorrason 30-39 kk  
615 Kristinn Jónsson HFR HFR Prinsarnir 18 og yngri kk  
616 G. Jóhannsson Dagsbrún 30-39 kk  
617 Andrés Andrésson Afturelding Team Citybike 30-39 kk  
618 Sólon Nói Sindrason HFR HFR Prinsarnir 18 og yngri kk  
619 Erla Andrea Pétursdóttir Bluelagoon Firmalið 40-49 kvk  
620 Hjalti Sigfússon Bluelagoon Firmalið 30-39 kk  
621 Már Másson Bluelagoon Firmalið 40-49 kk  
622 elias nielsson Afturelding Team Skoda 50-59 kk  
623 Kristján Helgason Hjólafélag Selfoss 40-49 kk