BLCH 2020

  • Skipuleggjandi: HFR
  • Vegalengd: 60.0 km.
  • Dagsetning: 13/júní/2020
  • Tími: 20:00
  • Netskráningargjald: 8900
  • Skráningargjald: 8900
  • Skráning hefst: 15/febrúar/2020 10:00
  • Skráningu lýkur: 07/júní/2020 18:00

Allar upplýsingar um keppnina má finna á https://bluelagoonchallenge.is/

ATH: Uppselt er í Blue Lagoon Challenge 2020

Um skráningagjald gildir þó eftirfarandi: 
Gjaldið er 8900,- krónur í forskráningu, en hækkar upp í 9.900,- krónur 15. mars, í 10.900,- krónur 15. Apríl og í 12.900,- krónur 15. Maí. Á mótsdegi er verð 15.000 ef það er ekki uppselt.  

Þátttakendur:

Númer Nafn Lið Firmalið Fæðingarár Land
130 Pála Þórisdóttir Hjólaþjálfun 1969 Iceland
131 Kristinn Reimarsson 1964 Iceland
132 Rob Kamsma Harðkjarna 1981 Iceland
133 Guðbjörn Ólafsson 1991 Iceland
134 Steinþór Skúlason 1991 Iceland
135 Mikael Schou hfr 1988 Iceland
136 Ingólfur Þórisson 1958 Iceland
137 Finnbjörn Aðalheiðarson Hjólaþjálfun 1969 Iceland
138 Sævar Örn Kjartansson Cyren 1990 Iceland
139 Matthias Schou Matthiasson hfr 2003 Iceland
140 Frosti Jónsson 1975 Iceland
141 Vilberg Helgason 1973 Iceland
142 Ragnar Adolf Árnason Airport Direct 1988 Iceland
143 Pálína Björg Snorradóttir 1980 Iceland
144 Gunnar Sverrir Ásgeirsson 1968 Svalbard
145 Eiríkur Ingi Jóhannsson Hjola Eiki 1976 Iceland
146 Tómas Davíð Þorsteinsson 1977 Iceland
147 Gígja Þórðardóttir 1973 Iceland
148 Guðmundur Ingi Skúlason Breiðablik 1973 Iceland
149 Sigurdur Stefansson 1976 Iceland
150 Gnýr Guðmundsson Bjartur 1971 Iceland
151 Stella María Ármann 1977 Iceland
152 Jakob Ragnarsson 1958 Iceland
153 Þorsteinn Bárðarson 1975 Iceland
154 Sæþór Ólafsson Harðkjarna 1975 Iceland
155 Ingvar Ómarsson Örninn-Trek 1989 Iceland
156 Guðrun Jonina Sveinsdottir 1970 Iceland
157 Arnor Gauti Helgason Tindur 1972 Iceland
158 Magni Þór Samsonarson Bjartur 1970 Iceland
159 Guðmundur B. Friðriksson HFROldfarts 1975 Iceland
160 Þröstur Guðmundsson hfr 1965 Iceland
161 Ragnar F. Magnússon 1981 Iceland
162 Björg Hákonardóttir Breiðablik 1987 Iceland
163 Þorsteinn Lárusson Bjartur 1970 Iceland
164 Hrafnkell Már Stefánsson Harðkjarna 1984 Iceland
165 Ásdís Guðjónsdóttir hfr 1960 Iceland
166 Loftur Þór Þórunnarson 1981 Iceland
167 Margrét Indíana Guðmundsdóttir 1974 Iceland
168 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Blikastelpur 1 1972 Iceland
169 Bjarni Óli Haraldsson 1968 Iceland
170 Anna Kristín Sigursteinsdóttir Breiðablik 1981 Iceland
171 Kristjan Jakobsson 1977 Iceland
172 Ólafur Þór Magnússon 1970 Iceland
173 Jón Viðar Óskarsson 1961 Iceland
174 Kristrun Lilja Daðadóttir Breiðablik 1971 Iceland
175 Elvar Eyberg Halldórsson HFR - Arctic Lupine 1970 Iceland
176 Hanna Dís Elvarsdóttir HFR - Arctic Lupine 1998 Iceland
177 Haraldur Sigurðsson 1971 Iceland
178 Þorsteinn Hallgrímsson 1972 Iceland
179 Natalía Erla Cassata 2003 Iceland
180 Steinar Þorbjörnsson 1977 Iceland
181 Sigrún Matthíasdottir 1983 Iceland
182 Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir 1973 Iceland
183 Magni R. Sigurðsson 1985 Iceland
184 Elli Cassata 1978 Iceland
185 Elvar Örn Reynisson 1976 Iceland
186 Þorleifur Óskarsson 1969 Iceland
187 Guðlaugur Egilsson 1972 Iceland
188 Kristín Vala Matthíasdóttir 1981 Iceland
189 Egill Valur H 1989 Iceland
190 Gunnar Stefánsson 1981 Iceland
191 Sindri Sveinsson 1978 Iceland
192 Sigurður Br. Pálsson BYKO 1974 Iceland
193 Jón Sveinsson 1968 Iceland
194 Óli Vilmundarson Breiðablik 1973 Iceland
195 Bjarni Kristjánsson FÍ landvættir 1962 Iceland
196 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Iceland
197 Inga Dagmar Karlsdottir 1972 Iceland
198 Auður Hermannsdóttir 1973 Iceland
199 Jóhann Þorvarðarson 1975 Iceland
200 Kristinn Óli Hallsson Marel 1979 Iceland
201 Guðmundur Þorleifsson 1969 Iceland
202 Guðjón Sævarsson 1971 Iceland
203 Kristinn Jónsson Örninn-Trek 2000 Iceland
204 Eiríkur Vigfússon 1972 Iceland
205 Ásdís Birgisdóttir 1970 Iceland
206 Vilborg Þórunn Jóhannsdóttir 1975 Iceland
207 Hafsteinn Ægir Geirsson Örninn-Trek 1980 Iceland
208 Björn Friðriksson 1981 Iceland
209 Anna María Árnadóttir 1976 Iceland
210 María Ögn Guðmundsdóttir Hjólaþjálfun 1980 Iceland
211 Davíð Jónsson 2004 Iceland
212 Gunnar Ingason Breiðablik 1969 Iceland
213 Róbert Pétursson Team Tri 1974 Iceland
214 Guðmundur Gislason Ice 1975 Iceland
215 Benedikt Jónsson 1977 Iceland
216 Berglind Berndsen Ice 1977 Iceland
217 Ómar Gústafsson 1975 Iceland
218 Berglind Árnadóttir 1979 Iceland
219 Ari Guðfinnsson 1978 Iceland
220 Hrönn Jónsdóttir Marel 1980 Iceland
221 Jóhann Dagur Bjarnason Grindavík 2002 Iceland
222 Johannes Runarsson 1962 Iceland
223 Stefán Orri Ragnarsson 1994 Iceland
224 Orri Stefánsson Þór 1977 Iceland
225 Guðmundur Sveinsson TeamCube 1979 Iceland
226 Þórarinn Kristjánsson Breiðablik 1974 Iceland
227 Guðbjörg Lísa Gunnarsdóttir 1974 Iceland
228 Sindri Bergmann 1973 Iceland
229 Kristinn Rúnar Victorsson 1977 Iceland
230 Catherine Van Pelt 1972 Iceland
231 Elfa Björk Eiríksdóttir 1974 Iceland
232 Íris Orradóttir Þór 2003 Iceland
233 Auðunn Gunnar Eiríksson 1976 Iceland
234 Atli Hafsteinsson HFR oldfarts 1979 Iceland
235 Arnþór Gústavsson 1979 Iceland
236 Anna Sigríður Vernharðsdóttir 1969 Iceland
237 Vala Hjorleifsdottir Breiðablik 1977 Iceland
238 Jóhanna Guðrún Guðmundsdóttir 1978 Iceland
239 Gunnlaugur Eiriksson 1982 Iceland
240 Angel martin Tindur 1978 Span
241 Árni Garðarsson Team Advania 1973 Iceland
242 Elfa Hrund Guttormsdottir 3N 1971 Iceland
243 Baldur G. Jónsson Landsbankinn 1969 Iceland
244 Birkir Friðfinnsson 1982 Iceland
245 Ragnar Páll Árnason Breiðablik 1976 Iceland
246 Rúnar Pálmason Hjólreiðafélag Landsbankans 1973 Iceland
247 Sigrún Helga Sveinsdóttir 1975 Iceland
248 Elsa Gunnarsdóttir hfr 1978 Iceland
249 Sigurður Gylfason 1970 Iceland
250 Arndís Björnsdóttir 1969 Iceland
251 Elvar Bjarki Helgason 1973 Iceland
252 Bergþór Jóhannsson Team Tri 1969 Iceland
253 Kjartan St Egilson 1964 Iceland
254 Friðrik Bragason 1968 Iceland
255 Björgvin Pálsson 1974 Iceland
256 Guðbrandur Guðmundsson 1962 Iceland
257 Áskell Löve TeamX 1977 Iceland
258 Garðar þorsteinsson 1974 Iceland
259 Guðni I. Pálsson 1973 Iceland
260 Ásdís Sigurðardóttir Marel 1983 Iceland
261 Ingólfur Þór Ágústsson Marel 1975 Iceland
262 Hilma Hólm 1972 Iceland
263 Kristín Margrét Sveinsdóttir 1973 Iceland
264 Jón Sigþór Jónsson Team Segna 1973 Iceland
265 Guðfinna Halldórsdóttir 1984 Iceland
266 Sigríður Bjarnadóttir 1983 Iceland
267 Brynja Guðmundsdóttir 1955 Iceland
268 Örvar Þór Kristjánsson Marel 1978 Iceland
269 Freydís Edda Benediktsdóttir Marel 1991 Iceland
270 Björn Sighvatsson Marel 1980 Iceland
271 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 Iceland
272 Ástvaldur Sigurðsson ÞEHLEB 1977 Iceland
273 Þórhallur Halldórsson 1969 Iceland
274 Sigríður Einarsdóttir 1962 Iceland
275 Magnús Fjalar Guðmundsson 1973 Iceland
276 Bjarki Þór Sigvarðsson 1989 Iceland
277 Steinþóra Þórisdóttir 1972 Iceland
278 Yngvi Guðmundsson 1984 Iceland
279 Hinrik Ingi Guðbjargarson 1979 Iceland
280 Jóhann Friðriksson 1977 Iceland
281 Árni Eyfjörð Ragnarsson 1976 Iceland
282 Kristinn Guðmundsson Landvættir FÍ 1960 Iceland
283 Jón Arnar Óskarsson 1980 Iceland
284 Páll Már Pálsson Haukar 1965 Iceland
285 Jón Kristinn Sigurðsson Marel 1989 Iceland
286 Bríet Kristý Gunnarsdóttir Kríakeppnis 1988 Iceland
287 Karl Dúi Leifsson Marel 1970 Iceland
288 Hjalti Sveinsson 1972 Iceland
289 Margeir Sæbjörnsson 1975 Iceland
290 Einar Ágústsson 1976 Iceland
291 Sölvi Hall 1974 Iceland
292 Smári Hallmar Ragnarsson 1991 Iceland
293 Kristinn Ólafsson 1960 Iceland
294 Daníel Ágústsson Marel 1991 Iceland
295 Elva Tryggvadóttir 1977 Iceland
296 Helgi Eide Guðjónsson Gemlingur 1975 Iceland
297 Elín Björg Björnsdóttir 1985 Iceland
298 Pálmi Freyr Randversson 1975 Iceland
299 Svanur Daníelsson 1981 Iceland
300 Jökull Guðmundsson Marel 1981 Iceland
301 Guðrún Ásta Árnadóttir Skokkhópur Hauka 1975 Iceland
302 Linda Björk Stefánsdóttir N2 CHALLENGE 1966 Iceland
303 Sigurður Ólafsson Hjólaþjálfun 1973 Iceland
304 Pálína Björnsdóttir Hjólaþjálfun 1971 Iceland
305 Gísli Sverrisson 1983 Iceland
306 Fríða Gylfadóttir 1982 Iceland
307 Þór Austmar 1968 Iceland
308 Leifur Geir Hafsteinsson 1970 Iceland
309 Ingvar J Tryggvason Team Tri 1975 Iceland
310 Reynir jònsson Marel 1964 Iceland
311 Guðni Ásbjörnsson 1982 Iceland
312 Þorsteinn Ásgrímsson 1985 Iceland
313 Már Þórarinsson 1971 Iceland
314 Anna Bjarnadóttir 1971 Iceland
315 Bjarney Kr. Haraldsdóttir 1980 Iceland
316 Simon Gudnason 1984 Iceland
317 Ester Gunnsteinsdóttir 1971 Iceland
318 Laufey Guðný Kristinsdóttir 1987 Iceland
319 Ólafur Friðrik Óskarsson 1973 Iceland
320 Jón Emil Magnússon 1964 Iceland
321 Sveinn Ingi Sigurjónsson 1988 Iceland
322 Guðmundur Logi Norðdahl 1981 Iceland
323 Bjarni Garðar Nicolaisson TeamCube 1980 Iceland
324 Ásta Sölvadóttir 1971 Iceland
325 Ingvar H Ragnarsson 1972 Iceland
326 Borgar Ólafsson 1967 Iceland
327 Sæmundur Guðmundsson 2000 Iceland
328 Guðmundur Róbert Guðmundsson TeamCube 1988 Iceland
329 Valgeir Þórisson Hreyfing 1961 Iceland
330 Rúnar Andrew Jónsson Team Siggi 1967 Iceland
331 Ríkharður Þór Brandsson Marel 1988 Iceland
332 Ingvi Júlíus Ingvason #5 1962 Iceland
333 Jón Elí Rúnar Team Siggi 1995 Iceland
334 Sigurður Karl Guðgeirsson 1977 Iceland
335 Ævar Gunnarsson 1966 Iceland
336 Páll Liljar Guðmundsson VVVFÍ 1973 Iceland
337 Brynjar Þór Þorsteinsson 1970 Iceland
338 Sonja Sif Jóhannsdóttir 1975 Iceland
339 Hákon Örn Hákonarson 1967 Iceland
340 María Sæmundsdóttir 1974 Iceland
341 Sigurjón Davíð Karlsson 1967 Iceland
342 Hildur Andrjesdóttir 1983 Iceland
343 Sveinn Símonsrson 1962 Iceland
344 Elmar Jonsson 1975 Iceland
345 Guðbergur Ástvaldsson 1992 Iceland
346 Gisli Olafsson 1963 Iceland
347 Árni Már Rúnarsson VVVFÍ 1973 Iceland
348 Björn Tryggvason 1953 Iceland
349 Atli Sturluson Biddu aðeins 1966 Iceland
350 Hörður Ragnarsson Airport Direct 1992 Iceland
351 Bjarni Arnarson 1962 Iceland
352 Ásgerður Hrönn Hafstein 1973 Iceland
353 Steinunn Thorlacius Blikastelpur 1984 Iceland
354 Guðmundur Stefán Martinsson 1982 Iceland
355 Emilía Björg Atladóttir Biddu aðeins 1997 Iceland
356 Hjörtur Logi Dungal Landsbankinn 1981 Iceland
357 Brynjólfur Már Georgsson 1982 Iceland
358 Guðmundur Arason Öfjörð Marel 1977 Iceland
359 Sveinbjörn Óskarsson Team Advania 1982 Iceland
360 Sigurjón Magnússon 1968 Iceland
361 Gísli Hreinn Halldórsson deCode 1978 Iceland
362 Ragnar Gunnlaugsson 1974 Iceland
363 Þórir Sigurgeirsson 1968 Iceland
364 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Airport Direct 1992 Iceland
365 Stefan Akason 1970 Iceland
366 Finnur Beck 1975 Iceland
367 Þorsteinn jóhannsson 1975 Iceland
368 GUNNAR INGI GUNNARSSON 1966 Iceland
369 Gunnar Már Zoega 1973 Iceland
370 Birgir svavarsson 1982 Iceland
371 Guðrún Anna Antonsdóttir 1973 Iceland
372 Bjartur Máni Sigurðsson Landmark / Kaupsýslan 1978 Iceland
373 Sigrún Agnarsdóttir 1968 Iceland
374 Helga Stefánsdóttir 1967 Iceland
375 Örvar Kristínar Jónsson Sabre 1978 Iceland
376 Helgi Guðjónsson Afturelding 1982 Iceland
377 Jón Örn Gunnlaugsson 1979 Iceland
378 Helga Jónsdóttir 1968 Iceland
379 Gunnar sveinbjörnsson 1977 Iceland
380 Friðrik Fannar Sigfússon 1974 Iceland
381 Hallgrímur Arnarson 1976 Iceland
382 Halldór S. Halldórsson 1963 Iceland
383 Arna Björk Jónsdóttir 1977 Iceland
384 Grímur Sigurðsson 1977 Iceland
385 Ari Sigurðsson 1962 Iceland
386 Grétar Strange 1971 Iceland
387 Hjorleifur Hilmarsson vikingar 1956 Iceland
388 Gunnar Stefansson 1976 Iceland
389 Daníel Sveinsson 1972 Iceland
390 Rúnar Þór Bjarnþórsson FÍ landvættir 1963 Iceland
391 Kristin Fjóla Fannberg Birgisdottir 1975 Iceland
392 Gunnar Birgir Sandholt 1983 Iceland
393 Benedikt Sveinsson 1976 Iceland
394 Andri Ulfarsson Kaupsýslan 1978 Iceland
395 Martha Hermannsdóttir KA/Þór 1983 Iceland
396 Jón Ingi Sveinbjörnsson 1984 Iceland
397 Bjarni Valur Einarsson Selás-sprettur 1973 Iceland
398 Elvar Þór Ólafsson 1977 Iceland
399 Björn Þór Hallgrímsson Team Cube 1987 Iceland
400 Ragnar Antoniussen 1967 Iceland
401 Siggi Gunn 1974 Iceland
402 Svanur Már Scheving 1972 Iceland
403 Páll Kristinsson 3N 1976 Iceland
404 Oddný Kristinsdóttir 1977 Iceland
405 Atli B. Guðmundsson 1971 Iceland
406 Erling Freyr Guðmundsson FÍ-Landvættir 1977 Iceland
407 Ásdís Ósk Valsdóttir Breiðablik Þríkó 1969 Iceland
408 Viktor Logi Þórisson Breiðablik 2002 Iceland
409 Kristinn Valur Wiium 1969 Iceland
410 Steinunn Inga Stefánsdóttir 1966 Iceland
411 Einar Sveinn Jónsson 1977 Iceland
412 Andrea Klara Hauksdóttir 3N 1967 Iceland
413 Arnar Þór Jónsson Arkis 1974 Iceland
414 Gunnar Jóhannesson 3N 1963 Iceland
415 German Castillo 1978 Iceland
416 Bjarki Sigurjónsson 1989 Iceland
417 Bergros Ingadottir 1979 Iceland
418 Ragnheiður Kristín Ástvaldsdóttir FÍ landvættir 1978 Iceland
419 Arnþór Pálsson 1970 Iceland
420 Auður Aðalbjarnardóttir 1979 Iceland
421 Þorbjörn Snorrason Landmark / Kaupsýslan 1978 Iceland
422 Jón Þór Sigurvinsson 1978 Iceland
423 Silvia 1978 Iceland
424 Júlíus Jóhannsson Landmark / Kaupsýslan 1974 Iceland
425 Halldór Víglundsson Landmark/Kaupsýslan 1975 Iceland
426 Lárus Blöndal 1974 Iceland
427 Hergill Sigurðsson 1976 Iceland
428 Jón Hákon Hjaltalín 1976 Iceland
429 Einar Sigurðsson 1974 Iceland
430 Höskuldur Goði Þorbjargarson 1987 Iceland
431 Björn Ingiberg Jónsson 1966 Iceland
432 Melissa Team Fab 1979 Iceland
433 Steinþór Árni Marteinsson 1990 Iceland
434 Olafur Ketilsson 1966 Iceland
435 Snorri Ómarsson Landmark/Kaupsýslan 1975 Iceland
436 Svanhildur Kristinsdóttir 1970 Iceland
437 Aðalsteinn Jörundsson Marel 1972 Iceland
438 Gestur Hreinsson 1964 Iceland
439 Hlynur Gestsson 2003 Iceland
440 Karl Víðir Magnússon 1985 Iceland
441 Árný Erla Bjarnadóttir 1967 Iceland
442 Svanhildur Sigurðardóttir 1976 Iceland
443 Arndís Viðarsdóttir 2002 Iceland
444 Sigurjón Örn Ólafsson 1980 Iceland
445 Sigríður Þorvarðardóttir 1980 Iceland
446 Arna Rut Hjartardóttir Team Fab 1979 Iceland
447 Eiríkur Baldur Þorsteinsson 1974 Iceland
448 audbjorg Olafsdottir FÍ landvættir 1979 Iceland
449 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Iceland
450 Sigurjón sigurgeirsson 1976 Iceland
451 Ari Konráðsson 1968 Iceland
452 Ingimar Jón Kristjánsson 1976 Iceland
453 Hrafnhildur Tryggvadóttir 1969 Iceland
454 Bryndís Sigurðardóttir 1970 Iceland
455 Steinar Hugi Sigurðarson 1985 Iceland
456 Þóra Guðmundsdóttir 1969 Iceland
457 Arnar Hreinsson Landsbankinn 1971 Iceland
458 Haraldur Guðjónsson Marel 1974 Iceland
459 Ægir Emilsson 1969 Iceland
460 Arna Kristjánsdóttir Víkingur 1970 Iceland
461 Elva Björk Bjarnadóttir 1988 Iceland
462 Ásgeir Þór Björgvinsson 1974 Iceland
463 Brynhildur Björnsdóttir 1961 Iceland
464 Guðmundur Sigurbjörnsson 1959 Iceland
465 Helga Dögg Wiium Breiðablik 1980 Iceland
466 Margrét Eva Þórðardóttir 1991 Iceland
467 Magnús Pálmi Örnólfsson 1971 Iceland
468 Jóhanna Jóhannesdóttir 1979 Iceland
469 Jon M. Kristjansson 1973 Iceland
470 Brynjar Örn Borgþórsson 1994 Iceland
471 Þorsteinn Ingi Magnússon 1970 Iceland
472 Magnús Ragnarsson 1963 Iceland
473 Lilja Kristófersdóttir 1960 Iceland
474 Halldór Benjamín Hreinsson 1967 Iceland
475 Magnús Blöndahl Sighvatsson 1977 Iceland
476 Björn Oddsson 1968 Iceland
477 Ingvi Snær Einarsson 1976 Iceland
478 Hlynur Hreinsson 1968 Iceland
479 Ketill Bjornsson 1963 Iceland
480 Hjörtur Benjamín Halldórsson 1990 Iceland
481 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir 1975 Iceland
482 Hinrik Jóhannsson 1974 Iceland
483 Grétar Hannesson 1978 Iceland
484 Birna Berndsen 1977 Iceland
485 Hugrún Torfadóttir 1983 Iceland
486 Birkir Marteinsson 1971 Iceland
487 Guðmundur Þórður Guðmundsson NoGo 1966 Iceland
488 Ari Danielsson 1972 Iceland
489 Finnbogi Llorens 1980 Iceland
490 Ármann Gylfason HFROldfarts 1977 Iceland
491 Fannar Gíslason TeamCube 1985 Iceland
492 Örn Sigurgeirsson 1974 Iceland
493 Silja Huld Árnadóttir 1975 Iceland
494 Anna Guðný Hermannsdóttir 1972 Iceland
495 Haraldur Bergsson 1980 Iceland
496 Valgarður Guðmundsson 1971 Iceland
497 Julius Geir Gunnlaugsson 1969 Iceland
498 Atli Freyr Runólfsson 1985 Iceland
499 Jón Geir Sigurbjörnsson 1979 Iceland
500 Gunnlaugur Magnússon Marel 1973 Iceland
501 Hafrún Hlín Magnúsdóttir 1980 Iceland
502 Árni S. Pétursson 1973 Iceland
503 Sigriíður Guðmundsdóttir Víkingur 1972 Iceland
504 Bjarki Diego 1968 Iceland
505 Ingibjörg Emilsdóttir 1975 Iceland
506 Tómas Magnús Þórhallsson Klúbburinn 1985 Iceland
507 Elísabet Einarsdóttir 1979 Iceland
508 Jón Helgi Guðmundsson 2004 Iceland
509 Gunnar Sigurjónsson 1978 Iceland
510 Aðalsteinn Bjarni Bjarnason Selássprettur 1970 Iceland
511 Einar Ingimundarson 1974 Iceland
512 Bryndís María Davíðsdóttir 1974 Iceland
513 Ragnar Ríkharðsson 1971 Iceland
514 Ólafur Már Sigurðsson 1978 Iceland
515 Einar Farestveit 1970 Iceland
516 Bragi Hreinn Þorsteinsson 1977 Iceland
517 Jórunn Jónsdóttir Rioja 1976 Iceland
518 Sigurður J. Hafsteinsson Team Siggi 1964 Iceland
519 Sigríður Guðmundsdóttir 1974 Iceland
520 Hannes Freyr Guðmundsson 1987 Iceland
521 Evlalía Kolbrún Ágústsdóttir 1998 Iceland
522 Oddur Ingason 1963 Iceland
523 Ingolfur S Ingolfsson Barðsnes 1977 Iceland
524 Sigurveig Sigurdardottir 1971 Iceland
525 Jón Hjaltalín Gunnlaugsson Selássprettur 1971 Iceland
526 Björgvin Jóhann Jónsson 1974 Iceland
527 Sigrún Guðmundsdóttir 1996 Iceland
528 Þorsteinn Már Arinbjarnarson 1981 Iceland
529 Karl Valdimar Kristinsson 1987 Iceland
530 Sigþruður Blöndal 1968 Iceland
531 Hugi Freyr Einarsson 1981 Iceland
532 Guðmundur Ólafsson 1977 Iceland
533 Friðrik Þór Snæbjörnsson VVVFÍ 1973 Iceland
534 Þórður Kárason Team Stella 1965 Iceland
535 Örn Alfreðsson 1968 Iceland
536 Jónas Guðmannsson Selásprettur 1983 Iceland
537 Matthías Guðmundsson 1972 Iceland
538 Ólafur Gunnþór Höskuldsson 1976 Iceland
539 Engilbert Hafsteinsson 1976 Iceland
540 Júlíana Jónsdóttir 1979 Iceland
541 Victor Þór Sigurðsson 1969 Iceland
542 Valur Rafn Valgeirsson Team Tri 1976 Iceland
543 Sigurbjörn Orri Úlfarsson 1978 Iceland
544 Arna Hjartardóttir 1985 Iceland
545 Sigurður Marel 1973 Iceland
546 Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir Saumaklúbburinn Skjaldbreið 1980 Iceland
547 Ragnar Þór Ingólfsson Saumaklúbburinn Skjaldbreið 1973 Iceland
548 Sölvi Rögnvaldsson Feðgarnir 1994 Iceland
549 Rögnvaldur Sæmundsson 1968 Iceland
550 Tómas Guðjónsson Marel 1971 Iceland
551 Sverrir Árnason Keep on running 1967 Iceland
552 Þorsteinn Páll Hængsson 1964 Iceland
553 Dean Martin 1972 Iceland
554 Sandra Kr. Ólafsdóttir 1971 Iceland
555 Helgi Gunnar Guðlaugsson Keep on Rönning 1976 Iceland
556 Gísli Jónsson Keep on Rönning 1971 Iceland
557 Gunnar Viggósson Keep on Rönning 1964 Iceland
558 Hörður Jósef Harðarson 1980 Iceland
559 Diana Björk Olsen 1976 Iceland
560 Guðný Petrína Þórðardóttir 1983 Iceland
561 Jón Sveinberg Birgisson Keep on Rönning 1983 Iceland
562 Jófríður Ósk Hilmarsdóttir 1978 Iceland
563 Sigurjón Eiðsson 1971 Iceland
564 Davíð Ýmir Bjarnason 1998 Iceland
565 Þóra Gunnarsdóttir 1965 Iceland
566 Matthías Einarsson 1965 Iceland
567 Gunnhildur Ingibjörg Georgsdóttir 1981 Iceland
568 Daníel Sigurbjörnsson 1978 Iceland
569 Mörður Finnbogason 1973 Iceland
570 Iris Anna Karlsdottir Þríkó 1971 Iceland
571 Hörður Þórhallsson Þríkó 1967 Iceland
572 Hakon Jonsson Team Advania 1976 Iceland
573 Guðrún Björg Elíasdóttir 1974 Iceland
574 Arnar Þór Björgvinsson 1974 Iceland
575 Guðmundur Jón Tómasson 1969 Iceland
576 Hjàlmar Svanur hjàlmarsson 1983 Iceland
577 EINAR SIGURDSSON VVVFÍ 1973 Iceland
578 Kristborg Sóley Þráinsdóttir 1975 Iceland
579 Þráinn Friðriksson 1971 Iceland
580 Kristján Þór Jónsson 1975 Iceland
581 Sigurður Bergmann 1961 Iceland
582 Gústaf Gudmundsson Las Rosas Locas 1970 Iceland
583 María de la Rosa Rodenas Las Rosas Locas 1966 Iceland
584 Kristín Magnúsdóttir Breiðablik - Þríkó 1959 Iceland
585 Jón Axelsson Breiðablik - Þríkó 1963 Iceland
586 Heimir Óskarsson 1964 Iceland
587 Kristmundur Ómar Ingvason 2003 Iceland
588 Daði Hendricusson TeamX 1977 Iceland
589 Páll Snorrason 1976 Iceland
590 Kristín Einarsdóttir 1975 Iceland
591 Bjarki Rafn Eiríksson 1975 Iceland
592 Karen Axelsdóttir Cobra Blue 1975 Iceland
593 Sigrún FÍ Landkönnuður 1970 Iceland
594 Ágúst FÍ Landkönnuðir 1974 Iceland
595 Lilja Dögg Stefánsdóttir 1974 Iceland
596 Jóna Helena Bjarnadóttir 1992 Iceland
597 Jón Ævar Pálmason 1976 Iceland
598 Sveinn Ingi Reynisson Marel 1983 Iceland
599 Fjóla Rún Þorleifsdóttir 1973 Iceland
600 Vilhjálmur Kári Haraldsson 1973 Iceland
601 Tinna Traustadóttir 1974 Iceland
602 Kristján Uni Jensson HFR - YoungDarts 2004 Iceland
603 Guðbjörg Birna Björnsdóttir 1982 Iceland
604 Sædís Ólafsdóttir hfr 1977 Iceland
605 Gunnar Örn Svavarsson hfr 1975 Iceland
606 Breki Gunnarsson HFR - YoungDarts 2004 Iceland
607 Heimir Örn Árnason KA 1979 Iceland
608 Vidar Erlingsson 1975 Iceland
609 Tinna Björk Baldvinsdóttir 1973 Iceland
610 Sigurður Hansen Team Skoda 1969 Iceland
611 Brynjar Þór Hreinsson 1982 Iceland
612 Kristmundur Guðleifsson Svana Cycles 1977 Iceland
613 Sólveig Auðar Hauksdóttir 1983 Iceland
614 Sunna Ösp Runólfsdóttir 1991 Iceland
615 Ágúst Guðmundsson Keep on Rönning 1974 Iceland
616 Viktor Már Sindrason 1975 Iceland
617 Aron Freyr Eiríksson 1991 Iceland
618 Eiríkur Svanur Sigfússon 1967 Iceland
619 Alexander Þ. Guðmundsson Las Rosas Locas 1968 Iceland
620 Dagur Hilmarsson Marel 1986 Iceland
621 Jón Ágústsson 1965 Iceland
622 Sigríður Ásta Guðmundsdóttir 1988 Iceland
623 Bjarki Þór Runólfsson 1986 Iceland
624 Hallgrímur Björnsson Lauf 1980 Iceland
625 Hörður Vignir Magnússon 1965 Iceland
626 Guðjón Már Sigurðsson 1984 Iceland
627 Jón Bjarni Guðmundsson Marel 1978 Iceland
628 Vala Agnes Oddsdóttir 1965 Iceland
629 Geir Legan 1984 Iceland